યોગીએ ભાજપની ચૂંટણી જાહેરમાં કહ્યું – દિલ્હીમાં પ્રદર્શન અને કેજરીવાલને પાકિસ્તાનના પ્રધાન નો ટેકો બંને એક કડી સાથે જોડાયેલ છે

નવી દિલ્હી: યુપીના મુખ્યમંત્રી અને ભાજપના સ્ટાર પ્રચારક યોગી આદિત્યનાથે શનિવારે દિલ્હીના નરેલામાં ચૂંટણી સભાને સંબોધન કર્યું હતું. તેમણે કહ્યું કે દિલ્હીમાં આવી સરકારની રચના થવી જોઈએ જે અહીંના વિકાસ સાથે રાષ્ટ્રની આત્મગૌરવ વધારી શકે. મોદીજીના નેતૃત્વમાં બીજેપી કાર્યકર દિલ્હીને આગળ વધારશે. આખી દુનિયાની નજર તે લોકો પર છે જેઓ પાંચ વર્ષ પહેલાં આંદોલન દ્વારા આવ્યા હતા. આવ્યા પછી, તેમણે દિલ્હીની પાયાની સુવિધાઓને નકારી છે. અહીં દિલ્હીના વિકાસ માટે નાણાં ખર્ચવામાં આવતા નથી, દેશ વિરુદ્ધ કાવતરાં કરવામાં આવતા દેખાવોમાં નાણાં ખર્ચવામાં આવે છે કેજરીવાલ જેવા નમૂનાઓએ દિલ્હીનો સત્યાનાશ કર્યો .યોગી આદિત્યનાથે કહ્યું કે કેજરીવાલ દિલ્હીના પ્રદૂષણ અને યમુનાની કથળેલી સ્થિતિ માટે જવાબદાર છે. કેજરીવાલને દિલ્હીમાં દેખાવો અને પાકિસ્તાનના પ્રધાનમંત્રી સમર્થન નજીકથી જોડાયેલા છે. જો ભારત વિશ્વમાં મહાસત્તા બને છે, તો પાકિસ્તાનનું નામ વિશ્વના નકશા પરથી સમાપ્ત થઈ જશે.

તેમણે કહ્યું કે યુપીના રામ મંદિર અંગે સુપ્રીમ કોર્ટના આદેશ પછી, કોઈ માઇના લાલ માં શક્તિ નથી કે જે તેનો વિરોધ કરશે. કાવડ યાત્રા દરમ્યાન, અમે સ્પષ્ટ કરી દીધું હતું કે જે લોકો કાવડ યાત્રાનો વિરોધ કરશે તો તેને પ્રથમ વાતો થી સમજાવાશે, અને ની માને તો ગોળી થી તેનું સ્વાગત કરવા માં આવશે. યોગીએ કહ્યું કે, દિલ્હીના શાહીન બાગમાં બેઠેલા લોકોએ યુપીમાં પણ એક દિવસ બગાડવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. અમે તેમની પાસેથી એક એક પાઇ એકત્રિત કરી. પરંતુ દિલ્હીની કેજરીવાલ સરકાર તેમને બિરયાની ખવડાવી રહી છે.

 

દિલ્હી વિધાનસભાની ચૂંટણી: યોગી આદિત્યનાથે કહ્યું – કેજરીવાલ જેવા નમૂનાઓએ દિલ્હી નું સત્યનાશ કર્યું છે was originally published on News4gujarati