શાઓમીના 108-મેગાપિક્સલ ફોનની લોન્ચિંગ તારીખ ઘણા સમયથી રાહ જોવાઈ રહી છે. શાઓમીએ જાહેરાત કરી છે કે તે 13 ફેબ્રુઆરીએ તેની ફ્લેગશિપ Mi 10 Series લોન્ચ કરશે. પરંતુ કંપનીનું આ લોન્ચિંગ હંમેશાં સંપૂર્ણપણે અલગ રહેશે, એવું કહેવામાં આવ્યું હતું કે ફોન કોઈ પણ લોંચિંગ ઇવેન્ટમાં નહીં પણ ઓનલાઇન ઓફર કરવામાં આવશે.

અપેક્ષા છે કે આ ફોનને ચીનમાં લોન્ચ કર્યા પછી તેને વૈશ્વિક સ્તરે રજૂ કરવામાં આવશે. માનવામાં આવે છે કે આ માટે કંપની MWC 2020 નો આશરો લઇ શકે છે અને તે ઇવેન્ટમાં પોતાનો નવો ફોન લોન્ચ કરી શકે છે.

અહેવાલો અનુસાર શાઓમીની Mi 10 Series પ્રીમિયમ સેગમેન્ટ ફોન OnePlus અને iPhone 9 સાથે સ્પર્ધા કરી શકે છે.

કેટલાક લીક થયેલા અહેવાલોમાં દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે Xiaomi Mi 10માં સ્નેપડ્રેગન 865 ચિપસેટ આપવામાં આવશે. તે 5G કનેક્ટિવિટી સાથે પણ આવશે. ફોનમાં 108 મેગાપિક્સલનો રીઅર કેમેરો આપવાની વાતની પુષ્ટિ થઈ છે, સાથે જ તેના ડિસ્પ્લેમાં 90 હર્ટ્ઝ રિફ્રેશ રેટ આપવાની વાત પણ સામે આવી છે.

આ સિવાય મી 10 અને મી 10 પ્રો ના કેટલાક ફોટા લીક થયા છે. ફોટામાં ફોન વાદળી અને લીલા રંગમાં દેખાય છે. ફોનમાં ટ્રિપલ રીઅર કેમેરા આપી શકાય છે.

પ્રતીક્ષા થઈ પૂરી! આ દિવસે શાઓમીનો 108 મેગાપિક્સલ કેમેરાવાળો સ્માર્ટફોન લોન્ચ થશે was originally published on News4gujarati