• એક પાછળ બીજો ટ્રક ઘૂસી જતાં ડ્રાઈવર કેબિનમાં ફસાયો હતો
  • 108ની ટીમે પ્રાથમિક સારવાર આપી ડ્રાઈવરને હોસ્પિટલ ખસેડ્યો

અબડાસા તાલુકાના જખૌ નજીકે બે ટ્રકોનો અકસ્માત સર્જાયો હતો. જેમાં એક ટ્રક પાછળ બીજી ટ્રક ટકરાઈ હતી. જેને પગલે પાછળવાળા ટ્રકનો ડ્રાઈવર કેબિનમાં ફસાયો હતો. જો કે અકસ્માતની જાણ થતાં સ્થાનિક લોકો ઘટનાસ્થળે દોડી ગયા હતા. ઘટનાસ્થળે પહોંચેલા લોકોએ મહામહેનતે રેસ્ક્યૂ કરીને ડ્રાઈવરને બહાર કાઢ્યો હતો. ઘાયલ ટ્રક ડ્રાઈવરને સારવારાર્થે ખસેડવામાં આવ્યો હતો.
લોકોના ટોળા ઉમટ્યા
એક પાછળ એક ટ્રક ટકરાયાની ઘટના જખૌ નજીકના ઓધરામ પ્રવેશ દ્વારા પાસે બની હતી. અકસ્માત બાદ લોકોના ટોળેટોળા ઉમટી પડ્યા હતા. ઘટનાની જાણ થતાં 108ની ટીમ પણ દોડી ગઈ હતી. લોકોએ અંદર ફસાયેલા ડ્રાઈવરને બહાર કાઢ્યો હતો. ત્યારબાદ 108ની ટીમે તેને પ્રાથમિક સારવાર આપીને હોસ્પિટલ ખસેડ્યો હતો.

અબડાસાના જખૌ નજીક ઓધરામ પ્રવેશદ્વાર પાસે બે ટ્રકોનો અકસ્માત, ગામલોકોએ એકના ડ્રાઈવરનું રેસ્ક્યૂ કર્યું was originally published on News4gujarati