• પીએમ મોદી હોળીની બેઠકમાં ભાગ નહીં લે
  • નિષ્ણાંતોએ ભીડથી દૂર રહેવાની સલાહ આપી છે
  • કોરોના વાયરસની અસર દ્વારા અભિપ્રાય આપવો

વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી આ વર્ષે હોળી મીટમાં ભાગ નહીં લે. દેશમાં કોરોના વાયરસની વધતી અસરને ધ્યાનમાં રાખીને પીએમ મોદીએ આ નિર્ણય લીધો છે.

ભારતમાં કોરોના વાયરસના ઘણા કિસ્સા બન્યા છે, ત્યારબાદ હવે બધે જ એલર્ટ આવી ગયા છે. વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ કોરોના વાયરસને લઈને મોટો નિર્ણય લીધો છે. બુધવારે પીએમ મોદીએ જાહેરાત કરી હતી કે તેઓ આ વર્ષે કોઈ પણ હોળી મીટમાં ભાગ નહીં લે. વડા પ્રધાને નિષ્ણાંતોની સલાહ પર આ નિર્ણય લીધો છે.

વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ કોરોના વાયરસ અંગેના એક ટ્વિટમાં લખ્યું છે કે, “કોરોના વાયરસની અસર ન ફેલાય તે માટે સમગ્ર વિશ્વના નિષ્ણાતોએ ગીચ વિસ્તારોમાં જોડાવાનું ટાળવાની સલાહ આપી છે. આવી સ્થિતિમાં, આ વર્ષે હું કોઈ પણ હોળી મીટમાં ભાગ નહીં લઈશ.

https://platform.twitter.com/widgets.js

અમને જણાવી દઈએ કે દર વર્ષે હોળીના અવસરે વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી ઘણા કાર્યક્રમોમાં ભાગ લે છે. આ પ્રસંગે, તે પાર્ટીના કાર્યકરો અને સામાન્ય લોકોની સાથે મીડિયાના લોકોને મળે છે. છેલ્લા કેટલાક વર્ષોમાં, આ કાર્યક્રમ ભારતીય જનતા પાર્ટીની ઓફિસમાં બની રહ્યો છે.

કેન્દ્રીય ગૃહ પ્રધાન અમિત શાહે પણ ટ્વીટ કરીને માહિતી આપી છે કે આ વખતે પણ તેઓ હોળી મિલન ઉજવણીમાં ભાગ લેશે નહીં. અમિત શાહે ટ્વીટ કર્યું હતું કે હોળી એક ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ તહેવાર છે, પરંતુ તે કોરોના વાયરસને લગતા કોઈપણ હોળી મિલન ઉજવણીમાં ભાગ લેશે નહીં. હું તમને અપીલ કરું છું કે જ્યાં વધારે લોકો હોય ત્યાં જવાનું ટાળો.

https://platform.twitter.com/widgets.js

કોરોનાની અસર, પીએમ મોદી નિષ્ણાતોની સલાહ બાદ હોળી મીટમાં જોડાશે નહીં was originally published on News4gujarati