કોરોના વાયરસના ડરથી અપક્ષ સાંસદ નવનીત રાણા માસ્ક પહેરીને સંસદ પહોંચ્યા


  • ભારતમાં કોરોના વાયરસનો પછાડ
  • નવનીત રાણા માસ્ક લઈને સંસદ પહોંચ્યા

નેતાઓમાં ખતરનાક કોરોના વાયરસનો ભય સામાન્ય લોકોની સાથે જોવા મળી રહ્યો છે. બજેટ સત્ર દરમિયાન કોરોના વાયરસની અસર સંસદમાં પણ જોવા મળી હતી. અપક્ષ સાંસદ નવનીત રાણા માસ્ક પહેરીને સંસદ પહોંચ્યા હતા.

ભારતમાં કોરોના વાયરસ ખટકી ગયો છે. દિલ્હી-એનસીઆરમાં થયેલા કેસ બાદ કેન્દ્ર અને દિલ્હી સરકાર કાર્યવાહીમાં છે. નેતાઓમાં ખતરનાક કોરોના વાયરસનો ભય સામાન્ય લોકોની સાથે જોવા મળી રહ્યો છે. કોરોના વાયરસને કારણે વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ હોળી મીટમાં ભાગ ન લેવાનો નિર્ણય કર્યો હતો. તે જ સમયે, બજેટ સત્ર દરમિયાન, સંસદમાં કોરોના વાયરસની અસર જોવા મળી હતી.

https://platform.twitter.com/widgets.js

મહારાષ્ટ્રના અમરાવતીથી અપક્ષ સાંસદ, નવનીત રાણા માસ્ક પહેરીને સંસદ પહોંચ્યા. ચાલો આપણે જાણીએ કે ભારતમાં કોરોના વાયરસના ઘણા કિસ્સા પ્રકાશમાં આવ્યા છે. દેશમાં અત્યાર સુધીમાં 18 કેસ નોંધાયા છે, જેમાં ઇટાલીના 15 વિદેશી નાગરિકોનો સમાવેશ થાય છે. આવી સ્થિતિમાં ભારત દ્વારા બધે જ એલર્ટ જારી કરવામાં આવ્યું છે. ભારતમાં અત્યારસુધી નવી દિલ્હી, આગ્રા, નોઈડા કોરોના વાયરસને લઇને એલર્ટ પર છે.

નવનીત રાણા મહારાષ્ટ્રના અપક્ષ સાંસદ છે

કોરોના વાયરસના ડરથી અપક્ષ સાંસદ નવનીત રાણા માસ્ક પહેરીને સંસદ પહોંચ્યા was originally published on News4gujarati

Comments are closed.

Blog Stats

  • 517,433 hits
%d bloggers like this: