• ચીનની બહાર ઝડપથી વધી રહેલા કોરોના વાયરસનો ચેપ
  • ઇટાલી, ઈરાન અને દક્ષિણ કોરિયામાં સૌથી વધુ અસરગ્રસ્ત દેશમાં 9 લોકોનાં મોત
  • ભારતમાં 25 સકારાત્મક કેસો

ચીનના વુહાનથી શરૂ થયેલી કોરોના વિશ્વના 60 થી વધુ દેશોમાં પાયમાલ કરી રહી છે. ચીનમાં કોરોનાથી વધુ 38 લોકો થયા છે અને હવે મૃત્યુઆંક 2981 પર પહોંચી ગયો છે. કોરોનાથી કોરોનામાં અત્યાર સુધીમાં લગભગ 3123 લોકો મૃત્યુ પામ્યા છે, જ્યારે કોરોનામાં 91,783 લોકોને ચેપ લાગ્યો છે. ભારતમાં કોરોનાના 6 પોઝિટિવ કેસ નોંધાયા છે.

ચીન બહારના વિશ્વના ઘણા દેશોમાં કોરોના ચેપ ઝડપથી વધી રહ્યો છે. અત્યાર સુધીમાં, કોરોના 60 થી વધુ દેશોમાં ફેલાઈ છે. ચીનમાં, કોરોનાથી મૃત્યુઆંક 2900 ની ઉપર પહોંચી ગયો છે. જ્યારે વિશ્વભરમાં 3,100 લોકોનાં મોત કોરોનાથી થયા છે. ઇટાલી, ઈરાન અને દક્ષિણ કોરિયામાં કોરોનાનું સંક્રમણ ચીનની બહાર ઝડપથી વધી રહ્યું છે. અમેરિકામાં કોરોનાથી અત્યાર સુધીમાં 9 લોકોનાં મોત નીપજ્યાં છે. અહીં ભારતમાં કોરોનાના 25 સકારાત્મક કેસ નોંધાયા છે.

બુધવારે, દક્ષિણ કોરિયામાં વધુ 142 લોકોને કોરોનાથી ચેપ લાગ્યો હતો. આ રીતે, દક્ષિણ કોરિયામાં 5,328 લોકો કોરોના દ્વારા અત્યાર સુધીમાં ભોગ બન્યા છે. કોરોનાએ દક્ષિણ કોરિયામાં 32 લોકોની હત્યા કરી છે. બીજી તરફ, જાપાનમાં કોરોનાને કારણે 12 લોકોનાં મોત થયાં છે અને 1000 લોકોને કોરોનાથી ચેપ લાગ્યો છે.

વિશ્વ કોરોનાથી કંપ્યું, 91 હજારથી વધુ ચેપગ્રસ્ત, 3123 લોકો મૃત્યુ પામ્યા was originally published on News4gujarati