ડો.હર્ષવર્ધને કહ્યું કે દેશમાં કોરોના વાયરસના 28 દર્દીઓ છે, જેમાં ત્રણ ઉપચારપ્રાપ્ત થયા છે. ત્રણેય દર્દીઓ કેરળના છે. તેની રિકવરી પછી, દેશમાં હવે કોરોના વાયરસના 25 કેસ છે. ડો.હર્ષવર્ધનએ જણાવ્યું હતું કે આગ્રાના 6 અને દિલ્હીના એક દર્દીઓ હોસ્પિટલમાં સારવાર લઈ રહ્યા છે

  • ભારતમાં કોરોના વાયરસના 25 દર્દીઓ
  • કેરળના ત્રણ દર્દીઓ સ્વસ્થ

ભારતમાં કોરોના વાયરસ ફટકાર્યા બાદ સરકાર એલર્ટ મોડમાં છે. આરોગ્ય પ્રધાન ડો.હર્ષ વર્ધન સમગ્ર મામલા પર નજર રાખી રહ્યા છે. બુધવારે એક પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં તેમણે જણાવ્યું હતું કે દેશમાં કોરોના વાયરસના 28 દર્દીઓ છે, જેમાં ત્રણ ઇલાજ થયા છે. ત્રણેય દર્દીઓ કેરળના છે. તેની સ્વસ્થતા પછી, દેશમાં હવે કોરોના વાયરસના 25 શંકાસ્પદ દર્દીઓ છે. ડો.હર્ષવર્ધનએ જણાવ્યું કે હોસ્પિટલમાં આગ્રાના 6 અને દિલ્હીના એક દર્દીઓની સારવાર કરવામાં આવી રહી છે.

આરોગ્યમંત્રીએ કહ્યું કે કોરોનાની અસર ઇટાલીના કુલ 17 લોકો પર છે. અહીં 16 ઇટાલિયન અને એક ભારતીય છે. સરકાર ચેપગ્રસ્ત લોકો અને તેમના સંપર્કમાં આવેલા લોકોને શોધી રહી છે. તેમણે કહ્યું કે ઇટાલીનો એક જૂથ ફેબ્રુઆરીમાં આવ્યો હતો. જયપુરમાં એક સભ્યને તાવ હતો. તેનો નમૂના હકારાત્મક જોવા મળ્યો હતો. તેને આઈટીબીપી કેમ્પમાં રાખવામાં આવ્યો છે. ડો.હર્ષવર્ધને કહ્યું કે દિલ્હીમાં એક અને આગ્રામાં એક કેસમાંથી 6 કેસ નોંધાયા છે. તેલંગાણામાં પણ એક કેસ સામે આવ્યો છે.

હર્ષવર્ધન જણાવ્યું – ભારતમાં કોરોના વાયરસના 25 કેસ, આગ્રાના 6 દર્દીઓએ હોસ્પિટલમાં સારવાર લીધી was originally published on News4gujarati