બુલંદશહેરમાં બે યુવકોને માર મારવાનો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને ગાયની હત્યાના આરોપસર માર મારવામાં આવ્યો હતો. જોકે પોલીસનું કહેવું છે કે બાઇકને ટક્કર મારતા બંને જૂથો વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો.

  • યુવકોનો આરોપ – ગૌહત્યાના આરોપસર મારવામાં આવે છે
  • બાઇક – પોલીસ વચ્ચે ટકરાતા બંને પક્ષો વચ્ચે ઝઘડો

ઉત્તર પ્રદેશના બુલંદશહેરમાં એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં 2 યુવાનોના 6-7 લોકોએ લાકડીઓ વડે માર માર્યો હતો અને લાત માર્યા હતા. મારવામાં આવેલા શખ્સનું કહેવું છે કે, દિલ્હીની હિંસાના સ્વાઇપ લીધા બાદ અને ગૌહત્યાના આરોપ બાદ તેને કેટલાક યુવાનોએ માર માર્યો હતો. બીજી તરફ પોલીસનું કહેવું છે કે આ મામલે માહિતી મળતાની સાથે જ 2 માર્ચે રિપોર્ટ દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો અને આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.
વાયરલ થયેલા વીડિયોમાં કેટલાક લોકો 2 યુવકોને લાકડીઓ અને કિક-મુક્કાથી ભારે માર મારતા હોય છે. અગાઉ, શર્ટ ન પહેરતા એક યુવકને કિકના ઘા મારીને લાકડી વડે માર માર્યો હતો. તે પછી કારની નીચે બેઠેલા યુવકને પણ જોરદાર માર મારવામાં આવ્યો હતો.

પોલીસ શું કહે છે

https://platform.twitter.com/widgets.js

આ બંને યુવકોને કેમ મારવામાં આવી રહ્યો છે, તે વીડિયોથી સ્પષ્ટ નથી. જો કે, વીડિયોમાં જોવામાં આવેલા એક યુવકનું કહેવું છે કે અમારા પર ગાયની કતલનો આરોપ લાગ્યો છે અને કહ્યું હતું કે તમે દિલ્હી સમજી ગયા છો. અહીં તમે આ રીતે કાર્ય કરો છો, જેથી તમને માર મારવામાં આવશે.

આ બંને યુવકોને કેમ મારવામાં આવી રહ્યો છે, તે વીડિયોથી સ્પષ્ટ નથી. જો કે, વીડિયોમાં જોવામાં આવેલા એક યુવકનું કહેવું છે કે અમારા પર ગાયની કતલનો આરોપ લાગ્યો છે અને કહ્યું હતું કે તમે દિલ્હી સમજી ગયા છો. અહીં તમે આ રીતે કાર્ય કરો છો, જેથી તમને માર મારવામાં આવશે.

વાઇરલ વિડિયો નો ફોટો

આ બંને યુવકોને કેમ મારવામાં આવી રહ્યો છે, તે વીડિયોથી સ્પષ્ટ નથી. જો કે, વીડિયોમાં જોવામાં આવેલા એક યુવકનું કહેવું છે કે અમારા પર ગાયની કતલનો આરોપ લાગ્યો છે અને કહ્યું હતું કે તમે દિલ્હી સમજી ગયા છો. અહીં તમે આ રીતે કાર્ય કરો છો, જેથી તમને માર મારવામાં આવશે.

બુલંદશહેરના એસએસપી સંતોષકુમાર સિંઘનું કહેવું છે કે બાઇકની ટક્કર કે અન્ય કંઇક બાબતે બંને પક્ષો વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો. હુમલો કરવાની ઘટના બંને પક્ષે બની હતી અને તાત્કાલિક રિપોર્ટ નોંધવામાં આવ્યો હતો અને આ મામલે કાર્યવાહી કરવામાં આવી રહી છે.

“આ દિલ્લી નથી” આવું બોલી ને બુલંદશહેરમાં 2 યુવકોને માર મરાયો was originally published on News4gujarati