કોરોનાવાયરસમાં, ચાઇનામાં 80,409 લોકો ચેપગ્રસ્ત છે. અત્યાર સુધીમાં લગભગ 3012 લોકોનાં મોત નીપજ્યાં છે. ચીનમાં કોરોનાવાયરસનો ભય એટલો વધારે છે કે વાળંદ લોકોના વાળ ત્રણથી ચાર ફૂટ દૂર કાપવામાં આવે છે. ચીનના સોશ્યલ મીડિયા પર આવા વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યા છે. ચાલો જોઈએ કે ચાઇનીઝ મિત્રો ત્રણથી ચાર ફૂટ દૂર વાળ કેવી રીતે કાપી નાખે છે? છેલ્લી સ્લાઇડમાં જુઓ આ અનોખો વીડિયો … (ફોટો: ચાઇના રેકોર્ડર)

જો તમારા હેરડ્રેસર કહે છે કે હું તમારા વાળ ત્રણથી ચાર ફુટ દૂર કરીશ, તો પછી તમે તેના પર વિશ્વાસ નહીં કરો. તમે માનશો નહીં પણ કારણ કે હેરસ્ટાઇલ ખરાબ હશે. પરંતુ ચીનમાં એવું થઈ રહ્યું છે. (ફોટો: ચાઇના રેકોર્ડર)

જો તમારા હેરડ્રેસર કહે છે કે હું તમારા વાળ ત્રણથી ચાર ફુટ દૂર કરીશ, તો પછી તમે તેના પર વિશ્વાસ નહીં કરો. તમે માનશો નહીં પણ કારણ કે હેરસ્ટાઇલ ખરાબ હશે. પરંતુ ચીનમાં એવું થઈ રહ્યું છે. (ફોટો: ચાઇના રેકોર્ડર)

જો તમારા હેરડ્રેસર કહે છે કે હું તમારા વાળ ત્રણથી ચાર ફુટ દૂર કરીશ, તો પછી તમે તેના પર વિશ્વાસ નહીં કરો. તમે માનશો નહીં પણ કારણ કે હેરસ્ટાઇલ ખરાબ હશે. પરંતુ ચીનમાં એવું થઈ રહ્યું છે. (ફોટો: ચાઇના રેકોર્ડર)

જો તમારા હેરડ્રેસર કહે છે કે હું તમારા વાળ ત્રણથી ચાર ફુટ દૂર કરીશ, તો પછી તમે તેના પર વિશ્વાસ નહીં કરો. તમે માનશો નહીં પણ કારણ કે હેરસ્ટાઇલ ખરાબ હશે. પરંતુ ચીનમાં એવું થઈ રહ્યું છે. (ફોટો: ચાઇના રેકોર્ડર)

https://platform.twitter.com/widgets.js

કોરોના: ચાઇનામાં 4 ફૂટ દૂર થી વાળ કાપતા વાળંદ, તેનું નામ છે – લોંગ ડિસ્ટન્સ હેર કટિંગ. was originally published on News4gujarati