ચાલો આપણે જાણીએ એવી ફિલ્મો વિશે કે જેમાં અભિનેત્રીઓએ
સિતારાઓને હરાવીને પ્રશંસા મેળવી હતી . અભિનેત્રીઓની અભિનયની ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી.

આજની મહિલાઓ દરેક ક્ષેત્રમાં પુરુષોને કડક સ્પર્ધા આપી રહી છે. બોલીવુડમાં પણ અભિનેત્રીઓ અભિનેતાઓને ઢાંકી દે છે. તેની અભિનય, તેના પરફેક્શન વિશે ઘણી ચર્ચાઓ છે. આજે અમે તમને તે ફિલ્મો વિશે જણાવી રહ્યા છીએ જેમાં અભિનેત્રીઓએ સિતારાઓને હરાવીને પ્રશંસા મેળવી હતી.

પરિણીતા

પરિણીતા એક્ટ્રેસ વિદ્યા બાલનની ડેબ્યૂ ફિલ્મ હતી. આ ફિલ્મમાં સૈફ અલી ખાન અને સંજય દત્ત પણ મહત્વની ભૂમિકામાં હતા. વિદ્યા બાલને તેની પહેલી ફિલ્મના લોકોના દિલમાં પોતાનું સ્થાન બનાવ્યું હતું. વિદ્યા બાલનનું નામ દરેકની જીભ પર હતું.

બાજીરાવ મસ્તાની

ફિલ્મમાં બાજીરાવ રણવીર સિંહ અને મસ્તાની દીપિકા પાદુકોણની ઘણી ચર્ચા થઈ હતી. ફિલ્મની બંને અભિનયને ખૂબ પસંદ આવી હતી. પરંતુ અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપડા બંને પર ભારે પડી ગઈ. તેની અભિનયની બધે ચર્ચા થઈ હતી.

અંધાધૂન

શ્રીરામ રાઘવનની ફિલ્મ અંધધૂને ઘણી બધી હેડલાઇન્સ બનાવી હતી. આયુષ્માન ખુરનાને ફિલ્મ માટે શ્રેષ્ઠ અભિનેતાનો રાષ્ટ્રીય એવોર્ડ પણ મળ્યો હતો. શરૂઆતથી જ આયુષ્માન ખુરાના વિશે ઘણી ચર્ચાઓ થઈ હતી. પરંતુ જ્યારે ફિલ્મ રિલીઝ થઈ ત્યારે તબ્બુએ બધા વખાણ લૂંટી લીધાં. આ ફિલ્મમાં તબ્બુની એક્ટિંગ ખૂબ પસંદ આવી હતી.

કોકટેલ

ક Cકટેલ ફિલ્મમાં ડાયના પentyંટી, દીપિકા પાદુકોણ અને સૈફ અલી ખાન હતાં. આ ફિલ્મને સારો પ્રતિસાદ મળ્યો છે. દીપિકા પાદુકોણ ફિલ્મની અભિનય માટે તેની ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી.

વેક અપ

કોંકણા સેન ફિલ્મ વેક અપ સિડમાં રણબીર કપૂર પર ભારે દેખાઈ હતી. કોંકણાની અભિનયની ખૂબ પ્રશંસા થઈ.

હિન્દી પિક્ચર માં હિરોઈન ની એક્ટિંગ ના જલવા was originally published on News4gujarati