– તાત્કાલિક પ્રશ્ન હલ કરવા કોન્ટ્રાકટર તથા અધિકારીઓ સામે પગલાની માગણી

વડોદરા શહેરના પૂર્વ અને દક્ષિણ વિસ્તારમાં ગયા વર્ષની જેમ લોકોને ફરીવાર દુષિત અને પીળા રંગનું ગંદુ પાણી મળવાની શરૂઆત થઇ ચૂકી છે ત્યારે આ મુદ્દે અત્યારથી જ પગલાં લેવાની માગણી કરીને કોંગ્રેસે આજે કોર્પોરેશન ખાતે દેખાવ કરી હોબાળો મચાવ્યો હતો અને મ્યુનિસિપલ કમિશનરને આવેદનપત્ર સુપરત કરી તાત્કાલિક આ પ્રશ્ન હલ કરવા રજૂઆત કરી હતી.

નિમેટા ફિલ્ટર પ્લાન્ટ નો કોન્ટ્રાક્ટ રદ કરીને જે કોઈ રૂપિયા લેવાના થાય તે પરત જમા કરીને કોન્ટ્રાક્ટર અને જવાબદાર અધિકારીઓ સામે પગલાં ભરવાની માગણી કરી હતી તેમજ ગંદુ પાણી મળતું હોવાથી વેરો માફ કરવા અને લૂંટ બંધ કરવાના સૂત્રો સાથે પ્લે કાર્ડ ફરકાવી દેખાવો કર્યા હતા.

ગયા વર્ષના અનુભવને ધ્યાનમાં રાખીને અને લોકોને નવ મહિના સુધી પડેલી તકલીફો વિચાર કરીને પ્રશ્ન હલ કરવામાં કોઈપણ જાતની કચાશ બાકી નહિ રાખવા ભારપૂર્વક રજૂઆત કરવામાં આવી હતી.

વડોદરામાં ફરી ગંદુ અને દૂષિત પાણી મળતા કોંગ્રેસે હોબાળો મચાવ્યો was originally published on News4gujarati